ผมขายแล้ว เจ้ามือเอาขึ้นได้เลยนะครับ

ถือมาจน XD ขาดทุนไป 2 สตางค์แต่รับปันผลมา 8.5 สตางค์ เหลือกำไรห้าหมื่นกว่าบาท เจ้ามือให้มาแค่นี้ก็เอาแค่นี้นะ หมดเทศกาลประกาศงบปี 63 เก็บกำไรมาได้ 600000 ตั้งแต่ต้นปี จากที่ตั้งเป้าไว้ 1500000 พอร์ตว่างล่ะต่อไปก็คงหาจังหวะเก็บหุ้นที่คิดว่างบไตรมาส 1 จะออกมาดีต่อ มีเวลาให้เก็บอีกเดือนกว่าๆ.   ก็คงทยอยเก็บไปเรื่อยๆไม่ต้องรับ2 เดือนที่ผ่านมาทำได้ดีถึงจะไม่ดีที่สุดแต่ก็ยิ้มออกแล้ว พยายามกันต่อไปครับเพื่อเป้าหมายที่ตั้งไว้ โชคดีมีความสุขกับการลงทุนนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่