จักรยานยนต์เก่าเอาไปขายที่ไหนได้บ้าง?

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยครับ ในกรุงเทพมีที่ไหนบ้างครับ หรือ เทิร์นกับศูนย์ได้มั้ย

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เทิร์นกับศูนย์ได้นะ แต่จะได้ราคาต่ำมาก ถ้ารถยังวิ่งได้ ไม่เป็นซาก

เราว่าลงขายใน Facebook market หรือ Kaidee ให้คนที่กำลังหารถไว้ใช้งาน น่าจะได้ราคาดีกว่า

ลองเอารถเข้าไปให้ศูนย์ตีราคาก่อนก็ได้ ถ้าพอใจค่อยขาย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่