ตามหามันงงะครับ

ตามหามังงะครับ พระเอกเป็นจอมมารที่เก่งที่สุดในเหล่าจอมมารทั้ง12ตน เเละพระเอกเป็นจอมมารตนที่ 12 พระเอกมันเบื่อกับการเป็นจอมมารเเละต้องการที่จะกลายเป็นมนุษย์ จึงทำสัญญากับนางฟ้าคือ พระเอกต้องสังหารจอมมารให้หมดทุกตนเเต่ว่า ทุกครั้งที่พระเอกสังหารจอมมารไป พระเอกจะสูญเสียพลังไปเยอะ ในการสังหารจอมมารในเเต่ละครั้ง เเละเข้าใกล้การเป็นมนุษย์มากขึ้น ลักษณะพระเอก ผมสีขาว ผมยาว นิสัยพระเอกค่อนข้าง เจ้าเล่ห์ อำมหิต ก็นิสัยปีศาจดีๆนี่เเหละครับ ตอนพระเอกจะสู้ จะเเปลงร่างเป็นปีศาจรูปร่างคล้ายๆ Zetman ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่