ทำไมพนักงานร้านก๋วยเตี๋ยวน้ำตกข้างล่างที่ไอคอนสยามมารยาททรามคะ

จากที่ตั้งค่ะ พนักงานทำท่าทางซุบซิบนินทา  แถมเช็ดโต๊ะก็เช็ดแบบปัดไปมากระเด็นโดนลูกค้า พอสั่งเมนูเสร็จก็เดินไปนินทา  แต่คิดว่าเราไม่เห็นมั้งคะ พอเรียกเก็บเงินก็ทำท่าไม่พอใจ เรียก3รอบทั่งๆที่ยืนติดโต๊ะ  ทำเหมือนมาขอกิน  ไม่รู้พนักงานหรือเจ้าของร้าน  ไม่อยากขายก็ไม่ควรมาทำงานแบบนี้ค่ะ  ไม่ได้มาขอกิน 

ถ้ามาอ่านฝากตักเตือนลูกน้องด้วยค่ะ  หรือถ้าเป็นเจ้าของร้านก็ควรคิดนะคะว่าลูกค้าเอาเงินมาให้  ไม่ได้มาขอกิน

ขอบายค่ะเสียตังให้ครั้งนี้ครั้งสุดท้าย  ร้านก๋วยเตี๋ยวน้ำตกตรงโซนขายของกินเยอะๆไอคอนสยาม ที่มีที่นั่งในร้าน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่