เจมส์ มาร์ นิสัยแบบไหนกัน? ไม่เคยมีแฟน+โลกส่วนตัวสูง

นักแสดง เจมส์ มาร์  โลกส่วนตัวสูงหรือเปล่า บางทีเงียบขรึม บางทีขี้เล่น บางทีเรียบร้อย  เขาไม่เคยมีแฟนเลย ... ชอบคนยาก?? หรือไม่ชอบ(ผญ).. หรือเปล่า เป็นคนแบบไหนกันแน่ ดูยากจัง รุ่นเดียวกันเค้ามีแฟนกันหมดแล้ว มีแต่คนอวยว่า บ้านรวย บลาๆ ผจก.+ช่องดันจัง ผมว่าเขาก็งั้นๆ ไม่หล่อเลย
.
.
ปล. อย่าด่าผมนะ แค่อยากรู้
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 6
อย่างนี้ไม่ได้เรียกว่าโลกส่วนตัวสูงนะคะ
ถ้าสูงจริงๆ ต้องไม่เล่นโซเชียลค่ะ

เรารู้สึกว่าเค้าวางตัวดี อ่อนน้อมถ่อมตน

บางเรื่องส่วนตัวทำไมต้องมานั่งประกาศให้สังคมรู้ด้วย
เค้าก๊ดำเนินชีวิตปกติของเค้าเฉยๆ

เป็นตัวของตัวเอง ทำไมต้องเหมือนใคร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่