ตามหามังงะวายค่ะ จำชื่อเรื่องไม่ได้ เป็นเรื่องของเจ้าชายกับหนุ่มจัดดอกไม้ที่เจอกันเพราะทะลุกระจกมา

เราตามหามังงะวายอยู่ค่ะ จำชื่อเรื่องไม่อยากอ่านอีกครั้งมาก พระเอกเป็นเจ้าชาย หรือราชาจากประเทศอื่นค่ะ นายเอกเป็นลูกชายบ้านรวย ที่จัดดอกไม้ ต้องสืบทอดตระกูลอะไรประมาณนี้อะค่ะ เจอกันได้เพราะพระเอกหรือนายเอกเนี้ยแหละ ทุลุกระจกมาค่ะ แล้วเวลาพระเอกจะทุลุกระจกมาหานางเอกก็จะโยนดอกไม้ออกมาให้ก่อน ตอนจบพระเอกบินมาประเทศนายเอกมาบอกชื่อเพราะเป็นวัตนธรรมบ้านพระเอกว่าถ้าบอกชื่อจริงคือการหมั่นอะค่ะ จำได้แค่นี้😭🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่