พอจะมีเกย์ที่ชอบและอยากคบผู้หญิงมั้ยคะ????

คือเราเป็นผู้หญิงที่มีความชอบเกย์ ชอบมองเกย์ เราก็คิดอยู่แล้วแหละว่าเกย์คงไม่มีทางชายตามองผู้หญิง ถึงมีก็มีน้อยมาากกกกก จนเราได้ไปเห็นในติ๊กต๊อก เห้ย!!!ก็มีเหมือนกันนี่หว่าที่ชะนีอย่างเราจะมีสิทธิ์ได้คบเกย์ อยากรู้ว่าพอจะมีบ้างมั้ย แล้วเขาไปหาจากไหน แล้วจะรู้ได้ไงว่าเกย์ผู้นั้นชอบชะนี
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
คุยกันดูไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่