งบ 20000 - 25000 ช่วยแนะนำโน๊ตบุ้คหน่อยครับ

เป็นวิศวกรก่อสร้าง คุมไซต์งาน มี งบ 20000 - 25000 อยากได้โน๊ตบุ้คสำหรับใช้งาน autocad, skectup, solidwork, โปรแกรมทางวิศวกรรมอื่นๆ และเล่นเกม ช่วยแนะนำหน่อยครับ กำลังมองตัว lenovo ideapad gaming 3 แต่ยังกังวลเรื่องความทนทาน เพราะใช้เคลียร์แบบหน้าไซต์งานด้วยครับ เลยอยากได้รุ่นที่ถึกๆ ทนๆ ซักหน่อย ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่