ทางด่วนวงแหวนอุตสาหกรรมรถติดมากตอนกลางคืนน่าจะมีการแจ้งก่อนขึ้นไหมครับ

กระทู้สนทนา
ช่วงนี้ทางด่วนวงแหวนอุตสาหกรรมช่วงศรีนครินทร์จนถึงสะพานข้ามแม่น้ำมักจะมีการทำถนนช่วงกลางคืน ผมขึ้นจากด่านศรีนครินทร์จะลงสำโรงรถติดมากรู้สึกว่าเสียเงินเปล่าๆวิ่งข้างล่างไม่ต้องขึ้นทางด่วนจะถึงเร็วกว่า
ผมว่าเขาน่าจะมีการแจ้งก่อนที่คนจะขึ้นทางด่วนนะครับว่ามีการทำถนน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่