งานแต่ง&ถ่ายพรีเวดดิ้ง ไม่ใช้ชุดจากร้านเดียวกันได้มั้ย

คือเราอยากทราบว่า ถ่ายพรีเวดดิ้งกับเช่าชุดที่เราใส่วันแต่งจริงๆ คนละร้านกันได้มั้ย เช่น เราชอบชุดร้านนี้แต่ชอบการถ่ายพรีเวดดิ้งอีกร้านนึง
คือเราไม่รู้เลยจริงๆ เลยอยากถามคนที่มีประสบการณ์ หรือ รู้เเบบจริงๆ ช่วยหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview