นักเทรดหุ้น มาลองเทรดบิตคอยน์กันดีมั้ย

ดีมั้ย สนมั้ย ลองมั้ย

ปกติคนเทรดหุ้นในมโนนึกส่วนมากจะคนมีอายุ อาแปะ อาซิ้ม อาเฮีย อาซ้อลุงๆป้าๆ ซะเยอะ จะอนุรักษ์นิยมเปลี่ยนความคิดยาก
หลังๆมีเด็กใหม่ๆเข้ามาเปิดบัญชีเทรดเยอะขึ้น เเละก็เริ่มมีเทรดเหรียญคริปโตกันมากขึ้นเรื่อยๆ

เบื่อหุ้นติดแคชง่ายไป ลองแบ่งเงินส่วนน้อยไปลองเทรดคริปโตมั้ย ไม่มีเเคช ไม่มีค่าเสื่อม ไม่มีหมดอายุ ไม่มีเปิดโดด ขึ้นไม่จำกัด ลงไม่จำกัด แฟร์ๆดี มีฟิวเจอร์เล่นขาลงได้ด้วย เล่นได้24ช. ตลาดหุ้นปิด มาเทรดคริปโตต่อ ไม่หลับไม่นอน 555

คิดว่าไง
จะลองดูกันสักหน่อยมั้ยครับ หรือว่าไง
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 12
อันนี้ไม่แน่ใจว่าจุดประสงค์ของการท้าคืออะไรนะครับ เผื่อผมตกกระแสอะไรไปหรือเปล่า
เพราะคนที่ผมรู้จักมีอายุหลายคน แกก็เทรดบิทคอยน์อยู่ใน bitkub กันนะ
เผลอๆ ลงทุนก่อนผมอีก ส่วนใหญ่จะเป็นพวกหัวหน้าผม 40, 50+ มีหมดครับ
แต่บางทีเขาไม่ได้ออกมาอวดหรือโชว์แค่นั้นเอง ลึกๆ ผมยังแอบอยากเผือกเลยว่าถือเหรียญไหนกันไว้บ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่