เอาเกรดม.5สมัครเรียนกศนได้ไหมคะ

พอดีตอนเปิดเทอมม.5หนูย้ายมาอยู่กับครอบครัวใหม่แม่แต่ทางพ่อเลี้ยงเขาก็มาลูกมาด้วย2คนพอมาอยู่หนูเหมือนหมาเลยไม่มีใครสนใจทำทุกอย่างในบ้านคนเดียวบอกหนูเป็นภาระทั้งๆที่เขาเป็นคนพาหนูมาพูดให้หนูน้อยใจเสียใจทุกวันเลยหลายเดือนมาเขาไล่หนูให้กับไปอยู่กับปู่กับย่าแต่เขาไม่ไปส่งกลับเขาให้หนูหารถไปเองกลับไปก็ไม่มีคนส่งเรียนหนูเลยจะหางานทำแต่ก็ยังอยากเรียนอยู่แต่หนูไม่รู้ว่าเอาเกรดม.5ไปสมัครกศนได้ไหมแล้วต้องเริ่มเรียนใหม่เลยไหมคะ? แท็กผิดก็ขอโทษด้วยนะคะพอดีใช้ไม่เป็น❤️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่