อยากได้ชุดร้องเพลงคาราโอเกะร้องในบ้านงบประหยัด

คือเราชอบร้องเพลงมากค่ะ (ถึงเสียงจะเพี้ยนก็เถอะ 555) ที่ผ่านมาเปิดเพลงร้องตามโทรศัพท์มาตลอด ตอนนี้คิดว่าอยากลองร้องออกไมค์ดูบ้างเลยอยากจะหาชุดร้องคาราโอเกะซักชุดไว้คลายเหงาเวลาเฝ้าบ้าน อยากให้ทุกท่านช่วยแนะนำด้วยค่ะเพราะว่าไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย โลวเทคมากค่ะ ต้องเริ่มจากต้องซื้ออะไรและทำอะไรต่อบ้าง คือตอนนี้มีซาวด์บาร์ สมาร์ททีวี อยากร้องแบบเปิดยูทูปแล้วป้อนเพลงเข้าไปเองประมาณนี้ค่ะ รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่าาาาาอมยิ้ม04
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่