พึ่งซื้อ Vivo V20 se มาครับ อยากขอสอบถามเกี่ยวกับระบบหน่อยครับ

ผมพึ่งซื้อ Vivo V20 se มาครับ แล้วผมหา File manager ของตัว vivo v20 se ไม่เจอครับ เครื่องเก่าที่ใช้เป็น vivo y11 มันจะมีตัว File manager มาให้เลยครับแต่ตัว v20 se มันไม่มี ผมโหลด file manager ตัวอื่นมาใช้แทนตอนนี้ แต่พอผมเข้าไปไฟล์ ก็เกิดปัญหาอีกครับ ผมเข้า ไฟล์ -> Android -> Data แล้วมันไม่มีข้อมูลอะไรอยู่เลยครับ ไม่รู้ว่าทางระบบซ่อนมันไว้มั้ย เพราะลองโหลดไฟล์ของ Google มาเปิดดูอีกทีก็ไม่เห็น เราพอจะมีวิธีตั้งค่าให้เห็นพวก Data ของเครื่องมั้ยครับ พวก obb อะไรก็ไม่เจอเลยครับ แล้วถ้าเปิดไม่ได้แล้วพวกข้อมูล data ต่างๆมันไปเก็บไว้ที่ไหนครับ เช่นผมโหลดเกม pub... มาแล้วพวก data ข้อมูล 6g นี้ไปเก็บไว้ที่ไหนหรอครับ อันนี้คืออยากรู้เฉยๆครับ ขอบคุณครับ 🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่