ถ้าคอมเม้นแฟนแล้วคอมเม้นหายเกิดจากอะไร

คือเรากับแฟนอยู่ไกลกัน ต่างคนต่างทำงาน พอแฟนโพสต์อะไรลงในโซเชียล ต่างๆ ยกตัวอย่างใน Facebook เลยค่ะ เรามักจะคอมเม้นบ้าง สติ๊กเกอร์บ้าง แต่คอมเม้นเราหาย ช่วงแรกเราเม้นไปยังขึ้นนะคะแต่แฟนไม่ตอบเม้นเรา ข้ามไปตอบแต่ของคนอื่น ช่วงพักหลังๆมาเราคอมเม้นโพสแฟนแล้วคอมเม้นเราเริ่มหาย เม้นอีก ก้อหายอีก ลองตัดสินใจถามแฟนแล้วเขาบอกว่าไม่ได้ลบจะลบทำไม เราเลยสงสัยค่ะมันเกิดจากอะไรค่ะ มันเกิดจากอะไร และต้องไปตั้งค่าตรงไหนรึป่าวคะ (ปล.เราไม่มีรหัสเฟสกันนะคะ)
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่