ที่พักในสิงคโปร์

สวัสดีค่ะตอนนี้เราอยู่ปีสาม กำลังจะขึ้นปีสี่ เราคิดไว้ว่าหลังจากฝึกงานปีสี่เราจะไปทำงานที่สิงคโปร์ค่ะ เรื่องเงินเรากำลังเก็บค่ะตอนนี้เรากำลังหาที่พักราคาถูกสำหรับเป็นรายเดือนค่ะ เราจะอยู่ประมาณหกเดือน ตอนนี้เราได้หา Google ก็ยังไม่ได้ข้อมูลมาก ถ้าใครรู้รายละเอียดเกี่ยวกับหอพักที่พักในสิงคโปร์รบกวนบอกด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview