มังงะจีนเรื่องนี้ชื่ออะไรครับ

มังงะจีน ที่พระเอกในอนาคตตาย มันย้อนเวลากลับมาตอนเด็ก พระเอกมีน้องสาวคนนึง กับเพื่อนตัวอ้วน
อาวุธเเรกของพระเอกมีมีดระดับที่มันวิเศษหน่อยที่ได้จากมาอกพ่อเเม่ที่ตายไป ตัวพระเอกมีมอนเตอร์สัตว์เลี้ยงเป็น ตัวกลมๆฟูๆดูไม่เก่งเเต่โหดบรรลัย พระเอกไปสู่กับฝูงมอนหมาป่าเเล้วได้ไข่มอน เเล้วเอาไปน้องกับเพื่อนฝักออกมาเป็นกระเรียน กับลิงเผือกอ่ะครับ.  พอจะจำได้เเค่นี้น่ะครับมีใครพอรู้บ้างรบกวนด้วยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่