เพลงสากลอะไร ที่ร้องว่า ตือดื่อดื๊อดือ my heart~

สวัสดีค่ะ คือเรากับเพื่อนกำลังตามหาเพลงนึงอยู่ค่ะ เป็นเพลงสากล ทำนองช้า เป็นเสียงผู้ชายร้อง น่าจะมีเสียงกีต้าร์ด้วย(มั้งคะ) จำได้แค่ว่า ตือดื่อดื๊อดือ my heart (ตอนเพื่อนฮัมให้ฟังนึกว่า star war😂) แต่ไม่ใช่ ช่วยหน่อยนะคะ ค้างคาใจมากเลย
;-;;;;;;;  

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ㅇㅅㅇ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่