ตามหาฟิคจอห์นแจค่ะ

เท่าที่จำได้เหมือนว่าน้องแจนจะเป็นแวมไพร์ ส่วนพี่จอนเป็นพ่อบ้านมั้งคะ(แบบคนที่คอยรับคำสั่ง) เวลาแจนเรียกชื่อพี่จอนจะวาร์ปมาหาอัตโนมัติงี้ ep.ล่าสุดเหมือนพี่จอนแปลงร่างเป็นหมาป่าให้แจนขี่หลัง แล้วพี่จอนโดนธนูยิง น้องแจนก็จูบถอนพิษให้ แล้วก็พี่จอนเคยพูดว่าพันธะสัญญาที่แจนได้เปรียบตอนนี้ ในโลกหลังความตายจะกลับกันแบบเกินคาด เราคิดว่าน่าจะอยู่ใน readawrite (หรืออาจจะอยู่ในจอย) มั้งคะ จำไม่ได้แล้ว จำได้แต่เนื้อเรื่องเลยค่ะ t-t
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่