ในรูปคือใครคะ

กระทู้คำถาม
คือว่า เราเพิ่งมาตามดูไททันค่ะ อาจจะดูไปงงไปบ้าง แต่เราดูถึงตอนที่ อีเด็กนรกกาบิมันฆ่าซาช่าแล้วค่ะ [ขออนุญาตเรียกกาบว่าแบบนี้นะคะ] แล้วก็คือดูจนถึงที่นั่งรถอ่ะค่ะ
แล้วเนี่ยค่ะ ที่เราวงกลมไว้ เราก็งงว่า อ่าวซาช่าหรอ ไม่ดิซาช่าตายแล้วนี่ เราคุยกับตัวเองในหัวประมาณ2รอบแล้ว จะไปถามเพื่อนที่ดูแล้วมันก็ไม่อ่าน จะไปถามเพื่อนอีกคนมันก็ยังดูไม่จบ คือนี่นั่งเครียดว่าคนนั้นคือใครจนดูต่อไม่ได้แล้วค่ะ วอนผู้รู้มาตอบทีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่