ืคือเรากำลังเข้าม.1ค่ะแต่ว่าเราเรียนประถมที่หนองคายแล้วเราจะไปต่อที่กรุ่งเทพสิ่งที่เรากลัวคือกลัวไม่ไม่เพื่อนค่ะ

การไม่มีเพื่อนสำหรับหนูคือมันห
น้ากลัวมากค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
เดี๋ยวมันก็มีเองแหละ มันจะมีคนที่เหมือนกับเราแล้วก็เป็นเพื่อนกันเองตามธรรมชาติ
ยิ่งถ้าเราเรียนเก่งเดี๋ยวเพื่อนเยอะเอง (ถ้าเพื่อนไม่มีแสดงว่านิสัยไม่ดี)
แสดงความคิดเห็น
Preview