ช่วยแนะนำร้านอาหารที่หัวหิน ที่เป็นร้านอร่อยของคนหัวหินจริงๆ หน่อยค่ะ

พอดีเราจะไปเที่ยวพักผ่อนที่พูลวิลล่าแถวหัวหิน ที่พักสวยหรูดีแต่อาหารแพงมากและไม่ค่อยอร่อย อยากขอคำแนะนำว่าช่วงเย็นๆควรไปทานร้านไหน เอาแบบไม่แพงไม่หรู ไม่ติดทะเลก็ได้ค่ะ หรือจะติดทะเลไม่ถูกมากก็ได้ แต่ขอแบบอร่อยจริงๆ ที่คนหัวหินชอบไปทานกันนะคะ และอีกอย่างคือเราไปพักพูลวิลล่าซื้ออาหารทะเลที่ย่างให้เลย ทำให้เสร็จพร้อมทานที่ไหนดีคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่