ผมเสร็จยากมากครับ ต้องทำยังไงดี?

คือผมเป็นคนที่เวลามีอะไรกับแฟนแล้วเสร็จยากมากๆเลยครับ เวลามีอะไรกันนี่ผมไม่เคยเสร็จในตอนมีอะไรกันเลยนอกจากต้องออกมาทำเอง แต่ไม่ใช่ว่าทำเอง(ชัก)แล้วมันจะเสร็จง่ายนะครับ ก็นานเหมือนเดิม ตอนผมมีอะไรกับแฟนคือแฟนเสร็จไปหลายรอบมา ส่วนผมที่ทำจนเหนื่อย อย่างต่ำๆก็ชั่วโมงสองชั่วโมง ทำจนเหนื่อยกันไปแล้วก็เลิกทำ ส่วนตัวคือถ้าแฟนเสร็จเราก็โอเคในระดับนึงอะครับ แต่คือผมเสร็จยากแล้วมันลำบากมันดหนื่อยมากครับกว่าจะบรรลุแต่ละครั้ง ใครพอมีวิธีแก้บเางครับ ปล.แฟนก็ค่อนข้างฟิตครับ ถึงกับต้องใช้เจลงั้นยัดไม่เข้ามันเจ็บ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่