แฟนใหม่ของแฟนเก่าด่าเรา

คือว่าแฟนใหม่ของแฟนเก่าด่าเราว่า สก๊อย อะค่ะ พอเราไม่ได้รู้สึกอะไรก็เหมือนว่าเขาก็ไปขุดประวัติต่างๆเรา เรื่องการเรียน เรื่องครอบครัว ฯลฯ
ส่วนตัวแฟนเก่าคนนี้ก็เหมือนอยากจะกลับมาคุยเหมือนกันแต่นางบอกว่าในสถานะพี่น้อง แต่เราปฏิเสธไปเพราะต้องการให้เขาดูแลคนของเขาแต่เราก็โดนแฟนใหม่เขาตามรังควานค่ะ เราก็พูดกับฝ่ายชายแล้วแต่เหมือนไม่ดูแลแฟนของตัวเอง-สนับสนุน เอาเรื่องเราพูดให้แฟนใหม่ฟัง เราควรทำไงดีคะให้เขาเลิกงอแงกับเรา 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่