อยากให้พี่ๆช่วยแนะนำเกี่ยวกับการตีตู้ลำโพงหน่อยครับ🙏

สวัสดีครับพี่ๆชาวพันทิปทุกท่านนผมมีเรื่องจะปรึกษาตามหัวข้อเลยครับ คือเมื่อวานผมเพิ่งไปรื้อหาของในโรงเศษเหล็กที่บ้านเลยเพิ่งมาเจอลำโพงที่ย่าผมเก็บลืมไว้ในสถานที่ที่ไม่ค่อยเหมาะสมเป็นสิบๆปี ผมเลยอยากจะทำขึ้นมาใหม่แต่ไม่รู้ว่าต้องเริ่มจากจุดไหนก่อน สภาพก็ประมาณนี้ครับ

ตามนั้นเลยครับ นี่ผมก็คิดมาอยู่อาทิตย์นึงแล้วว่าแกะอีกข้างนึงออกมาไล่วงจรดูดีมั้ยแต่ก็กลัวจะเดี้ยงไปอีกตัว😭😭 ยังดีที่รอดมาได้จากที่แบบนั้นนะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำครับ🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่