แฟนผมดูไม่สนใจผมเลยครับ

ผมรู้ครับว่าครับรักแบบผมที่คบกับเพศเดียวกันมันหาความจริงใจได้ยากแต่ผมรักเค้าจริงๆครับตอนนี้คบกันได้2เดือนกว่าๆแล้วครับช่วงแรกเค้าก็ดูสนใจผมมากกว่านี้แต่ว่าช่วงหลังๆมาเราแทบจะไม่ได้คุยกันเลยไม่ได้โทรกันเลยมีได้คุยกันนิดๆหน่อยก้แค่ตอบกลับสตอรี่ไอจีกันเท่านั้นเองครับ ผมไม่อยากให้เค้าเบื่อผมเลยใช่ครับผมเป็นคนขอเค้าเป็นแฟนแต่กว่าจะได้เป็นแฟนนี่มันไม่ง่ายเลยครับผมรู้อะไรหลายๆอย่างขนาดตอนเค้าคุยกับผม เค้าก็ยังคุยกับคนอื่นด้วยเลย ผมกะเเฟนอายุเท่ากันครับ16ปีแต่อยู่คนละรร.ผมไม่รู้จะทำยังไงครับแบบเเค่อยากให้เค้าสนใจผมบ้างผมแค่ไม่อยากเสียเค้าไปจริงๆครับเค้าเป็นคนที่เที่ยวเก่งติดเพื่อนคือเค้าให้เพื่อนเค้าได้ทุกอยากครับพาไปเที่ยวไปไหนมาไหนแต่เพื่อนเค้าส่วนใหญ่จะมีแต่ผู้หญิงแต่ก็มีผู้ชายบ้างผมเหนื่อยครับผมไม่รู้ว่าผมควรทำอย่างไงช่วยแนะนำผมหน่อยได้ไหมครับ😔
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่