มีใครเรียน กศน. แล้วถูกอาจารย์บังคับให้ไปเรียนเหมือนเราบ้าง❓

ต้องอธิบายก่อนนะคะว่า เรียนนี่หมายถึงไม่ได้เรียนนะคะ แต่ ผอ.จัดกิจกรรมให้เข้าอบรมตลอด ทุกครั้งทุกทีก็มีแต่เราไป เพราะอาจารย์มารับที่บ้านเองเลย บางทีถ้ามีงาน ไม่ว่าง หรือไม่อยากไป ก็ให้ผู้ปกครองพูดให้ ถ้าพูดเองคือต้องบังคับให้ไปตลอด จริงๆก็เป็นสถานศึกษาที่ไม่ได้บังคับอะไรมาก แต่เราไม่เข้าใจว่า ทั้งๆที่เราก็มีงานเหมือนคนอื่น ทำไมเราถึงลาไม่ได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่