หน้าหมองคล้ำ หมองแดด แนะนำคลีนิค ทีครับ

ไม่เคยดูแลผิวหน้าของตัวเองมาก่อนเลยครับ ตากแดด ตากลม ลุยหมด กันแดดไม่เคยทา

พอตอนนี้เริ่มอยากมาดูแลตัวเอง ซื้อครีมมาบำรุง ทาครีมกันแดดทุกวัน แต่ว่าหน้าก็ยังหมองคล้ำ หมองแดด อยู่เลยครับ เลยอยากเข้าคลีนิคควบคู่ไปด้วย

อยากขอคำแนะนำคลีนิค ที่ช่วยให้หน้าขาวใส หายหมองคล้ำทีครับ? แล้วต้องทำคอร์สชื่อว่าอะไรครับ? มันมีเยอะมากผมไม่รู้อ่ะ

ขอบคุณมากนะครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่