ไม่ได้วุฒิม.3สักที ทวงจนเบื่อทำไงดีคะ

คือเราจบม.3มา2ปีแล้วไม่ได้วุฒิเพราะตอนไปเอาครูดันพิมพ์ชื่อเราผิดใส่ย.เพิ่มมาตัวนึง...เขาเลยไม่ให้เพราะต้องแก้ใหม่ให้มาเอาวันหลัง เราก็ไม่ได้อะไรมากเพราะต่อที่เดิม แต่คือเราไปทวงปีที่แล้วก็ตอบมาว่า เดี๋ยวจะหาให้ค่ะ สรุปจนตอนนี้เราก็ยังไม่ได้วุฒิสักทีทวงจนเหนื่อยแม่ก็บ่นว่าจะเอายังไงจะให้ไปถึงรร.มั้ยเพราะต้องใช้ ทำยังไงดีคะทีนี้เซ็งมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่