สวัสดีค่ะ ช่วยตั้งชื่อร้านให้ทีค่ะ:p

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ตอนนี้เรากำลังจะผันตัวมาเป็นแม่ค้า
แต่เราไม่รู้จะตั้งชื่อร้านว่าอะไรดีค่ะ เราอยากจะได้ชื่อที่เท่ๆเก๋ๆจำง่ายไม่ซ้ำใคร เราขายเสื้อฮาวายค่ะ ว่าจะหาขายในไอจีก่อนแล้วค่อยไปตั้งร้านขายที่ตลาดแถวชลบุรี ยังไงขอบคุณล่วงหน้านะคะ
#พึ่งสมัครมาเพราะเรื่องนี้โดยเฉพาะเลยค่ะ :p
แสดงความคิดเห็น
Preview