อยากเที่ยว #หลีเป๊ะ 26-28 มี.ค. 64 โดยการซื้อทัวร์ แต่กังวลว่าช่วงนี้สายการบินเทบ่อย กลัวไม่ทันเวลาที่ทัวร์กำหนด

เรื่องมีอยู่ว่า เราชวนเพื่อนไปเที่ยวหลีเป๊ะ (เป็นครั้งแรก) วันที่ 26-28 มี.ค.64 โดยแผลนกันว่าจะซื้อทัวร์ โดยบินเช้าวันที่ 26 ซึ่งจากที่เราส่องทัวร์หลายๆที่ จะมีรถมารับที่สนามบินหาดใหญ่ เวลา 09.00 น. แต่ด้วยสถสนการณ์ปัจจุบัน พวกเราเลยกังวลว่าเครื่องจะดีเลย์ หรืออาจเลื่อนวันเวลา บลาๆๆ (เพื่อนเราเคยถูกเท แต่เป็นเส้นทางอื่นนะคะ) ที่อาจทำให้เราไปไม่ทันเวลาที่ทัวร์กำหนด เลยอยากถามทุกคนว่า มันมีโอกาสที่จะเป็นแบบที่พวกเรากลัวมากน้อยแค่ไหน เผื่อเราจะได้มีข้อมูลในการวางแผลนใหม่ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะคะ😊 #หลีเป๊ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่