ตัวจัดการโฆษณาFacebookโดนปิดการใช้งาน เพราะโดนแฮกเฟสค่ะ ทำยังไงดี

สวัสดีค่ะ พอดีว่าเฟสเราไม่เปิดแจ้งเตือนและไม่ใส่ช่องทางชำระเงินไว้
พอโดนแฮกเอาไปจ่ายโฆษณามันเลยไม่แจ้งเตือนอะไรเลย
โดนตั้งแต่ปี 2019 เพิ่งทราบเมื่อตอน กุมภา 2021 
เราสามารถกู้ส่วนนี้คืนได้ไหมค่ะ
แล้วจะติดต่อเจ้าหน้าที่เฟาได้ทางไหนบ้าง
เพราะตัวแคมเปนยังอยู่อยากจะจัดการลบทิ้งไป กลัวมีปัญหาในอนาคตอีกคะ่
แสดงความคิดเห็น
Preview