สอบถามเรื่องการโอนที่ดินครับ

ที่ดินเป็นชื่อแม่และลุง ขนาดที่ดิน 1งาน 21ตารางวา ราคาประเมินตารางวาละ 10,500 บาท ราคา จึงเท่ากับ 1,270,500 บาท ผมจะต้องเสียค่าโอนที่เท่าไหร่ครับ แม่กับลุงยกให้ผม จะต้องคิดแยกโดยคิดที่แม่และลุงแยกคนละส่วนกันหรือป่าว ที่โฉนดเดี่ยวเป็นชื่อแม่กับลุง ถ้าต้องคิดแยกกันถ้าสมมุติว่าโฉนดมีหลายชื่อไม่โดนเบิ้ลหลายต่อเลยหรอครับ อันนี้ผมงง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่