ทะเลาะกับแฟน เคยไม่คุยกันนานสุดกี่วันคะ แล้วช่วงที่ไม่คุย คิดอะไรกันบ้าง

จากกระทู้ก่อนที่เราตั้ง เราทะเลาะกับแฟนค่ะไม่คุยกันค่ะ ผ่านไป 1 คืน ไม่มีทัก ไม่โทรหา ต่างฝ่ายต่างเฉย เค้ากลับดูไม่คิดอะไรเลยด้วยซ้ำ ลงภาพหุ่นเค้าที่ไปฟิตเนส และ ข้อความความ ใครว่าผมเล็ก ผมไม่เล็กนะครับ  คงเป็นเรื่องปกติค่ะ เค้าก็คงโตพอที่จะไม่ระบายหรือโพสความรู้สึกอะไรลงไปในโซเชี่ยว หรืออาจจะไม่ได้รู้สึกอะไรจริงๆ 
เราแค่อยากถามเพื่อนๆ ค่ะ ว่า การที่คุณกับแฟนไม่คุยกัน จะเป็น วัน 2 วัน หรืออาทิตย์ หรือเดือนก็แล้วแต่ 
คุณคิดถึงกันบ้างมั้ยคะ แล้วยังมีความรักให้กันอยู่มั้ย หรือมันเป็นการทบทวน ว่าจะไปต่อ หรือ พอ กันคะ แล้วถ้าฝ่ายชาย เป็นฝ่ายที่ผิด แต่เค้าไม่ง้อเรา 
มันก็คือคำคอบแล้วใช่มั้ยคะ การทะเลาะกัน ไม่ควรปล่อยข้ามวันไม่ใช่หรอ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2

ลองดูนะครับ หวังว่าจะเป็นแนวทางให้ได้นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่