คิดยังไงกับคนที่พูดแบบนี้กับเราคะ

คือ เราโดนพวกญาตผู้ใหญ่ที่บ้านชอบมาทักเวลาเปลี่ยนทรงผม เปลี่ยนแว่น การแต่งตัวไรงี้อ่ะค่ะ เค้าชอบทักว่าแก่บ้างไม่ดูตัวเองบ้าง เเต่ว่าเพื่อนเราที่อยู่กับเราทุกวัน(เราอยู่หอค่ะ) เค้าจะพูดชมเราตลอดเลยค่ะว่าเปลี่ยนแว่นหรอน่ารักจัง เเต่พอกลับมาบ้านคือคนทักว่าเเก่ว่าเเย่บ่อยมากไม่อยากกลับบ้านเลย
ล่าสุดไปต่อขนตามาโดนทักว่าเหมือนหมอรำ เราแบบ...🥺

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่