ฝันว่าเจองูเห่าใหญ่ขดแผ่แม่เบี้ยแจ่เค้าไม่ได้ทำร้าย

กระทู้คำถาม
ในฝันผมเจองูเห่าสีดำแผ่แม่เบี้ยอยู่ตรงหน้าแต่เค้าไม่ได้ทำผมครับแต่เค้ากลับมาเพื่อช่วยผมที่เจออันตรายอยู่ในความฝันงูเห่าตัวสีดำตัวใหญ่ตัวนั้นเค้าขดตัวและแผ่แม่เบี้ยอยู่ตรงหน้าผมแต่งูตัวนั้นไม่ได้ทำร้ายผมเลยแม้แต่อย่างใดแต่งูเห่าสีดำใหญ่ตัวนั้นกลับช่วยผมให้พ้นจากกานที่ถูกงูเล็กอีกตัวที่จะเข้ามาทำร้ายผมงูเห่าสีดำใหญ่ตัวนั้นเค้าได้ช่วยเหลือผมจากอันตรายที่อยู่ตรงหน้าอ่ะครับ
.................ใครที่รู้ว่ามันหมายความว่าอย่างไงก่อช่วยตอบผมด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่