แอบชอบคนในไอจีจีบยังไงดีคะ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่า55555 คือเราแอบชอบคนในไอจีค่ะ เค้าเป็นเพื่อนของเพื่อนเรา ความจริงคือเราก็มองเค้ามานานแล้วค่ะ5555แต่ตอนนั้นไม่ได้อะไรก็แค่ชอบเฉยๆ แต่พอรอบนี้เห็นเค้าจากเฟสเพื่อนเรา เลยฟอลไอจีเค้าไปค่ะ แล้วเค้าก็ฟอลกลับมา แล้วเราก็ไปไลค์รูปเค้าประมาณ3-4รูป 
แล้วเราตั้งใจลงสตอรี่เกี่ยวกับกีฬาที่เค้าชอบอยากให้เค้ามาเล่นสตอรี่เรา แต่เค้าก็ไม่เล่นค่ะ5555แงงง 
แต่ตอนเค้าลงสตอรี่ให้เล่น เราก็ไปเล่นของเค้านะคะ // เลยจะมาวิธีจีบคนในไอจีหน่อยค่ะ ควรจะเริ่มยังไงดี หรือค่อยไปจีบตอนเจอกัน แต่ใจนึงก็อยากทักไปคุยกับเค้าก่อนเจอกันอะค่ะ555555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่