มีใครเคยโดนขโมยบัญชีในsteamไหมครับแล้วกู้คืนสำเร็จไหมครับแล้วต้องรอsteamแก้ถึงเมื่อไหร่

กระทู้คำถาม
พอดีsteamผมโดนมิจฉาชีพขโมยบัญชีเพราะผมโง่เลยดันไปเชื่อเขาจนโดนเปลี่ยนรหัสผ่าน กับ อีเมล แต่ผมยื่นเรื่องแจ้งsteamแล้วเพราะว่ามันยังไม่เปลี่ยนIDผมเลยเจอบัญชีแล้วแจ้งsteamแล้วว่าบัญชีถูกขโมยsteamบอกจะส่งอีเมลมาต้องรอถึงเมื่อไหร่ครับพอดีผม กังวลมากว่ามันจะเอาบัญชีผมไปทำไรบ้างก็ไม่รู้.    
แล้วคนที่เคยโดนขโมยบัญชีนี้กู้คืนกันได้ไหมครับ คนที่เคยโดนมากับตัว
แสดงความคิดเห็น
Preview