จะติดตามOh! Great จากไหนได้บ้างครับ

พอดีผมสนใจและชื่นชมผลงานเขามาตั้งแต่เรื่องmajin แล้วล่ะครับเพราะวาดตัวละครสวยลื่นไหลมีชีวิตชีวาและเล่นมุมกล้องบ่อย แถมทำให้รู้สึกสนุกกับวิทยาศาสตร์(อย่างน้อยๆก็majinที่ใช้เทคนิกวิทยาศาสตร์เข้าต่อสู้กับปีศาจในเรื่อง  และเนื้อเรื่องที่ไม่งงเท่าผลงานหลังๆ)แวก็เพิ่งได้ดูวิดีโอที่อาจารย์เขาสอนวาดตัวละครผู้หญิงในรายกายเรียนรู้สำหรับเด็กของญี่ปุ่น ผมเลยอยากถามว่ามีแหล่งให้ติดตามเขาไหมครับ อย่างทวิตเตอร์  ไอจีไรงี้
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่