ตามหาเพลงจีนค่ะ คนร้องเป็นเด็ก2คน

คือนานมากๆแล้วอะค่ะ ไม่แน่ใจปีนะคะว่าเพลงออกปีไหน แต่ช่วงที่ฟังคือปีที่ยังอยู่อนุบาลประมาณ 2548 น่าจะช่วงนี้นะคะ พ่อซื้อมาเป็นอัลบัมเลยปกอัลบัมเป็นสีม่วง มีรูปนักร้องสองคนไม่แน่ใจว่าเป็นพี่น้องกันมั้ย แต่ยังเด็กทั้งสองเลย เพลงในอัลบัมที่จำได้นะคะ มีเพลงนึงmv ขี่จักรยานแล้วมีดอกทานตะวันเสียบอยู่ท้ายจักรยาน กับmv นึงขายบะจ่าง. จำได้แค่สองเพลงค่ะ อยากรู้ชื่อนักร้องมากๆค่ะหรือเพลงที่สองคนนี้ร้องก็ได้ ขอบคุณมากๆนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่