รบกวนแนะนำที่รับฝากเลี้ยงเด็กช่วงหลังเลิกเรียน ใกล้ๆ เซนโยเซฟ ทิพวัล หรือ อัสสัมชัญ สมุทรปราการ ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

มีเพื่อนๆ ท่านใด มีน้องอยู่ โรงเรียน  เซนโยเซฟ ทิพวัล สมุทรปราการ อยากจะขอคำแนะนำ เกี่ยวกับที่ รับฝากน้องหลังเลิกเรียนด้วยนะครับ                       ที่ฝากได้ ถึง 1 ทุ่ม ได้ จะยิ่งดีครับ ตอนนี้ น้องอยู่ อนุบาล 2 นะครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่