พี่ๆเปลี่ยนน้ำมันเครื่องมอเตอร์กันเท่าไหร่

ผมกำลังจะเปิดร้าน Service รถมอเตอร์ไซค์ 100-300 CC.
อยากทราบว่าเพื่อนๆเปลี่ยนน้ำมันกันราคาเท่าไหร่กันครับในปี 2564 ขอเป็น รุ่นรถ / ยี่ห้อน้ำมันเครื่อง / น้ำมันเฟืองท้าย / ราคา   หรือถ้าเพื่อนๆ จะบอกราคาพวกอะไหล่สิ้นเปลืองเช่นพวก ผ้าเบรค สายพาน โซ่ สเตอร์ กรองอากาศ ยาง มาด้วยยิ่งดีเลยครับ ช่วยกันคอมเม้นมาเยอะๆเลยนะครับ ผมอยากเก็บข้อมูล ขอบคุณครับ🙏
ปล.ระบุว่าเปลี่ยนเอง เปลี่ยนร้าน เปลี่ยนศูนย์ด้วยก็ได้นะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่