ใครพอจะทราบชื่ออนิเมะนี้มั้ยคับ

สวัสดีค่ะ 
อยากสอบถามทุกคนว่ารู้จักอนิเมะเรื่องนี้มั้ย เราเคยดูผ่านๆหลายปีแล้ว น่าจะมากกว่า 3 ปี คือมันติดอยู่ในหัวมากๆ ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็นเรื่องเกี่ยวกับผู้ชายที่เป็นตัวเอก อยู่ดีๆก็ต้องทำภารกิจที่ได้รับจากโทรศัพท์ แล้วตอนพากย์ไทยเหมือนจะได้ยินคำว่า จอน จ้อน จอนนี่ อะไรซักอย่างบ่อยมาก ใครรู้ช่วยบอกเราที มันค้างในหัว 

ปล. ถ้าผิดพลาดอะไรก็ขออภัยตรงนี้เลยนะคะ

T____T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่