ความฝันสวยงามเสมอ? 🎧

28/2/21
ผมอยู่ม.4 อีกสองปีก็ต้องหามหาลัยแล้ว ใจอยากไปด้านดนตรีมาก แค่ขอให้เกี่ยวกับดนตรี แต่ติดตรงที่เล่นไม่เป็นสักอย่าง ร้องเพลงก็ไม่ตรงจังหวะ

แล้วอย่างงี้คงได้แค่ฝันต่อไป....ทุกคนรอบข้างบอกว่าเป็นไปไม่ได้หรอกนะจะเรียนด้านนี้ต้องฝึกมาแต่เด็ก จริงผมก็เข้าใจนะยอมรัยมาตลอดว่าเริ่มต้นช้าไป เฮ้อออออ. แล้วอย่างงี้จะไปเรียนต่อสาขาไรดีชีวิต [ม.4 ผมเรียนสายวิทคณิต]

ตอนนี้ฝึกเล่นเปียโนอยู่ด้วย🤘 เล่นHBD. ได้แล้ว55555 ครับบบบ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่