สอบถามเกี่ยวกับThe Buzzer UVB-76

มีใครพอจะให้ข้อมูลได้ไหมคะว่าคลื่นเสียงนี้มันคืออะไร เราฟังยังไงก็งงๆ ทำไมมันถึงได้ลึกลับขนาดนั้น เราก็ไปถามเพื่อนเรานะ เพื่อนเราเป็นคนรัสเซีย เพื่อนเรารู้จักนะ แต่อิเพื่อนเราดันไปโยงเรื่องผีซะงั้น เราก็เอ่อ555 มันใช่เหรอ🤦🏻‍♀️🤣 คนอื่นบอกว่าฟังแล้วมีเสียงคนพูด แต่เราฟังแล้วไม่ได้ยินเสียงอะไรเลย นอกจากสัญญาณคลื่นแปลกๆ เลยข้องใจว่ามันคืออะไร แล้วปัจจุบันคลื่นนี้ยังมีอยู่ไหมคะ หรือมันจะเกี่ยวกับกองทัพรัสเซียตั้งแต่สมัยโซเวียต ใครพอจะมีข้อมูลเรื่องนี้อธิบายให้เราที ขอบคุณค่ะ🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
Preview