บัญชีโฆษณาถูกปิดแบบ ถาวร ควรทำอย่างไร?

คือ ผมได้ทำโฆษณาเฟสบุ๊ค และใส่เงินไปจำนวน 1 หมื่นบาท แล้วทีนี้โฆษณาก็ได้ถูกปฏิเสธ ผมเลยแก้โฆษณา แต่ไม่รู้ว่าผิดตรงไหน ผมก็เลยแก้อีกครั้งจนมันถูกปิดและหลังจากนั้น ก็ถูกปิดบัญชี เมื่อได้ทำการอุทรณ์ไป ก็ไม่สามารถใช้งานได้ จนตอนนี้ บัญชีได้ถูกปิดถาวร ซึ่งถ้ากู้บัญชีคืนได้ไม่ได้ ก็เอาเงินกลับมาก็ได้ ใครรู้ช่วยบอกผมหน่อยครับ ว่าจะต้องแก้ยังไง ต้องทำยังไง ขอบคุครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่