tmb sofast สมัคร เป็นเดือนเลยหรา

ผมได้ทำการสมัคร ผ่านช่องทาง ออนไลน์ และได้ ตกลงให้มี แมสเซนเจอ มารับ เอกสาร ตั้งแต่ 28 มค 64  และพอ 
วันที่ 29  มี จนท ธ โทรมา สอบถามเรื่อง การแต่งกาย การใส่ mask การขอดูบัตร ปชช ตัวจริง ของ ผม จาก จนท รับเอกสารครับ
เราก็ โอ๊ะ  ไวดี แบบ ที่ จนท รับเอกสารบอก จริง

วันที่ 15 กพ 2564 มีฝ่าย ธ โทรมาเพื่อ ให้ช่วยยืนยันตน 2 รอบด้วย วันนี้จำได้ครับ

คำถามก็  เช่น วันเดือน ปีเกิด ชื่อ นามสกุลจริง  ที่อยู่ 
อยากรับใบแจ้งค่าบริการ แบบ e mail หรือ ปณ แล้วก็.....เงียบบบไป  ไม่เป็นไร พอเข้าใจระบบ งาน ครับ

แล้วก็ผ่านไป จนวันที่ 
23 กพ 64 มีมาอีกรอบนี้ถามนานเลย  ชื่อ นามสกุล วันเกิด เดือน ปี พศ 
ที่พักอาศัย  รับใบแจ้งทางไหน  .......... 
ครับ 

คือ  ทุกครั้ง ถาม คำถามเดิม ยืนยันบ่อยมาก  
จนวันนี้ครับ  
ผมยังเช็คไม่ได้เลยครับ  ว่าบัตรถึงไหน 
โทรไป call center ก็ไม่สามารถตรวจสอบได้ 
ครับ

27/กพ/64   ส่งเอกสาร ตั้งแต่ 28 มค 64 

sofast จริงหรอครับ ปกตินานขนาดนี้หรอครับ ผมอ่านๆดูระยะเวลาทราบผล จะใช้เวลาประมาณ 1-2 สัปดาห์เองนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่