อยากเรียนแพทย์ ต้องใช้เงินมากไหมคะ

คือเราอยากเรียนคณะนี้มากค่ะ เราปรึกษากับแม่แล้ว แม่บอกว่ามันเป็นไปไม่ได้ เอาพยาบาลให้มันรอดก่อน ค่าเทอมมันก็แพงมากด้วย เอาคณะอื่นเถอะ ประมาณนี้อะค่ะ เราเลยอยากรู้ว่ากว่าจะเรียนจบมันต้องใช้ตังค์มากขนาดไหน ;-; ถ้ามันไกลเกินเอื้อมก็ตะไม่ไปต่อละค่ะ วอนทุกคนช่วยบอกหน่อย แง๊ (คือเราอยากเข้า มข.อะค่ะ) ;-;
[code]ใส่โค้ด
[/code]
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่