แบบนี้ท้องหรือไม่ท้องคะ?

คือเรามี sex กับแฟนโดยวิธีหลั่งนอก วันที่ 21 กับ 22 มกราค่ะ ปกติ ปจด จะมาช่วงวันที่ 18  แต่ตอนนี้เมนเลท มา 9 วัน แต่ก็ตรวจว่า ขึ้นขีดเดียวนะคะ
แล้วมีสิวขึ้นที่จมูก ปกติเวลาเมนใกล้มาหรือมา เมนชอบขึ้นจมูกแต่ตอนนี้เมนเลทมานานมาก และใกล้จะหมดเดือนกุมภา แล้วค่ะ มีใครจะทราบไหมคะว่าเกิดจากสาเหตุอะไรที่มันไม่มา กังวลมากค่ะ แต่ก็ตรวจกี่ครั้งก็ขึ้นขีดเดียว
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
หลั่งนอกก็มีโอกาสท้องได้ เพราะน้ำอสุจิอาจจะไหลออกมาปะปนกับน้ำหล่อลื่นได้ ในกรณีนี้ประจำเดือนมาไม่ตรงวันที่ 18 ของเดือน
มีโอกาสท้องได้ แต่ถ้าตรวจแล้วผลออกมาเป็นปกติ ก็สบายใจไว้ก่อน รอดูประจำเดือนมา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่