หาผู้หญิงที่จะสร้างครอบครัวไปด้วยกัน

ผมขอประกาศหาแฟนใน Pantip อีกครั้งครับ เพราะคิดว่า สาว Pantip นิสัยดี อายุผมก็เริ่มเยอะ กว่าจะคบหา แต่งงานก็คงอีกหลายปี ไหนจะเลี้ยงลูก คงแก่กันพอดีครับ 

ขอแนะนำตัวก่อนนะครับ ผมมีเชื้อสายจีน มีเหตุผล รักครอบครัว ประหยัด ทำงานด้านวิชาการ ไม่เจ้าชู้ ไม่กินเหล้า ไม่เที่ยวกลางคืน ใส่ใจสุขภาพ ออกเนิร์ด ๆ ใส่แว่น
บางทีก็ชอบความสงบ ปฏิบัติธรรม บางทีก็ชอบความสนุก ชอบท่องเที่ยว ทะเล ป่าเขา เดินเล่นตามห้าง งานวัด ชอบว่ายน้ำครับ บางครั้งผมก็จริงจัง บางครั้งผมก็ขี้เล่นครับ

สเปคของสาวที่มองหา: หน้าตาและฐานะปานกลาง (หรือสวยและรวยก็ได้นะครับ 555) ไทยจีนฝรั่งลูกครึ่งลูกเสี้ยวได้หมดครับ อายุ 20-35 ปี ที่สำคัญคือนิสัยดี ขอให้อยู่ด้วยแล้วสบายใจ เข้าใจกัน โสด ตั้งใจจะสร้างครอบครัวไปด้วยกันครับ 

ปล.โสดสามสาม จะมีคนเปิดใจ แล้วลองมาคุยกันมั้ยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่